Manga Heaven - Enjoy your life
Chào mừng bạn đến với Manga heaven, hay đăng kí cho mình FC manga yêu thích, hãy tận hưởng niềm vui của bạn tại đây
Teitan School!!! Đề nghị thành lập Liên minh 72833210
Chào mừng bạn đến với Manga heaven, hay đăng kí cho mình FC manga yêu thích, hãy tận hưởng niềm vui của bạn tại đây
Teitan School!!! Đề nghị thành lập Liên minh 72833210

Happy New Year

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Teitan School!!! Đề nghị thành lập Liên minhXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sun May 20, 2012 1:17 pm
Teitan School!!! Đề nghị thành lập Liên minh Bgavatar_06
Teitan School!!! Đề nghị thành lập Liên minh Bgavatar_01Teitan School!!! Đề nghị thành lập Liên minh Bgavatar_02_newsTeitan School!!! Đề nghị thành lập Liên minh Bgavatar_03
Teitan School!!! Đề nghị thành lập Liên minh Bgavatar_04_newTeitan School!!! Đề nghị thành lập Liên minh Bgavatar_06_news
Teitan School!!! Đề nghị thành lập Liên minh Bgavatar_07Teitan School!!! Đề nghị thành lập Liên minh Bgavatar_08_newsTeitan School!!! Đề nghị thành lập Liên minh Bgavatar_09
[Thành viên] - Black Cat - New fan
New fan
Teitan School!!! Đề nghị thành lập Liên minh Vide
Bài gửiTiêu đề: Teitan School!!! Đề nghị thành lập Liên minh

Mình là 1 trong các admin của teitan school, và mình rất vui được làm quen với các bạn ^_^

http://school-teitan.roomforum.com/

Teitan School!!! Đề nghị thành lập Liên minh Conan011

Trước tiên, chắc ít ai biết đến forum mình vì forum mình mới phải thay đổi hồi Tết do trục trặc kĩ thuật, vì vậy mình sẽ giới thiệu sơ qua.

Teitan school là 1 forum tổng hợp fan của nhiều manga và anime, nhưng trọng tâm là Detective Conan ^_^. Forum mình cũng có các clb của nhiều manga khác như Naruto, Doraemon, Shugo Chara, Fairy Tail, Angle Beats, ..., và cũng có cả các fan của Vocaloid nữa :D

Mình muốn đề nghị lập một Liên minh gồm nhiều forum nhỏ để cùng nhau phát triển, như vậy chúng ta có thể giúp nhau chia sẻ nhân lực trong kỹ thuật, dịch truyện, quảng bá cũng như chia sẻ các sản phẩm của các forum như truyện dịch, novel, tranh do mem vẽ, .... Không những thế, chúng ta còn có thể giảm thiểu khả năng xảy ra war không đang có giữa các fan.

Với các lý do trên, mình mong các bạn đồng ý tham gia Liên minh. Nếu các bạn đồng ý, forum mình sẽ thành lập thêm clb One Piece để chào đón các fan One Piece.

I'm looking forward your answer !!

Thanks for reading! :)

P/s: YH: cuongminh_a10k63nsl
Tài sản của Black Cat

Teitan School!!! Đề nghị thành lập Liên minh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.